LHOTSE Multi-manufa gidaje nadawa zango fitulun

Takaitaccen Bayani:

Abu Na'aSaukewa: CL-C101


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

Abu:ABS+PP
Tushen gani: 48 *SMD+1*XPE
Haske:220Lm+180Lm
Aiki:canza - fitilun mota - babban haske mai dumi mai haske - babban haske ja filasha mara igiyar ruwa dimming

Baturi:1*18650 (1*2200Mah)
shigar da 5V1A, fitarwa 3.7V
Ƙimar hana faɗuwa: 1M
Matakin kariya:IP45
Cajin baya na USB, Nau'in-C flush tashar jiragen ruwa

Girman Akwatin Ciki 4.8*6.2*22.4cm
Nauyin samfur 0.23kg
PCS/CTN 80
Girman Karton 46.5*33.5*39cm
Cikakken nauyi 18.5kg

Fitilar zangon Lhotse yana da hanyoyi daban-daban guda uku don zaɓar daga.

Na farko shine yanayin hasken walƙiya, kawai danna maɓallin canzawa don daidaita haske zuwa mafi kyawun yanayi, zaku iya samun ƙarfi da haske mai ƙarfi, dacewa da ayyukan waje, zango da yanayin gaggawa.

Na biyu shine yanayin haske mai dumi na fitilar ganye uku.a cikin wannan yanayin, zaku iya daidaita hasken hasken ba gaira ba dalili ta hanyar dogon latsa maɓalli.Wannan aikin daidaita haske yana ba ku damar zaɓin zaɓin ƙarfin haske mai dacewa don dacewa da lokatai da buƙatu daban-daban.Ko kuna buƙatar hasken baya mai laushi ko tasirin tabo mai haske, zaku iya daidaita hasken hasken ta latsawa da riƙe mai sauyawa na dogon lokaci.

A ƙarshe, akwai yanayin walƙiya ja na takardar haske mai ganye uku.A cikin wannan yanayin, hasken zai nuna sakamako mai walƙiya ja, wanda ya dace sosai don tafiya da dare, gargadi da aika sakonnin damuwa.

abu (4)
abu (3)
abu (2)
abu (1)

Halaye

● Ɗaya daga cikin fitattun fitattun fitilun sansanin mu masu ɗaukar nauyi shine rayuwar baturi mai ban sha'awa.Hasken ya zo tare da ginanniyar baturi mai caji wanda ke ɗaukar awa 4 zuwa 12, yana tabbatar da cewa kuna da haske mai yawa a duk lokacin tafiyarku ta zango.Ko kuna karatu a cikin tantinku ko kuna binciken jeji da dare, fitilunmu suna da abin da kuke buƙata.

Dorewa shine muhimmin al'amari da muka ba da fifiko yayin zayyana wannan hasken.An sanye shi da ƙimar juriya na 1M don tabbatar da cewa zai iya jure faɗuwar haɗari ko kumbura.Bugu da ƙari, an ƙididdige shi IP45 don fantsama da juriyar ƙura.Fitilolin mu za su ci gaba da haskakawa ba tare da la’akari da yanayin yanayi ba.

● Don haɓaka aikin sa, hasken zangon mu mai ɗaukar hoto yana da magnetin zobe da ƙugiya a ƙasa, yana ba ku damar rataya ko haɗa shi cikin sauƙi.Wannan ya sa ya dace don yanayi iri-iri, kamar zango, aiki ko ayyukan kulawa.Kuna iya sanya hasken a inda kuke buƙatarsa, yana ba ku zaɓuɓɓukan haske masu dacewa da mara hannu.

● Haske yana ba da hanyoyin haske guda biyu, yana ba ku damar zaɓar tsakanin haske mai dumi da fari.Wannan yana ba ku damar ƙirƙirar yanayi mai daɗi ko haske mai haske gwargwadon bukatunku.Bugu da ƙari, yana da alamar baturi wanda ke nunawa a fili lokacin da ake buƙatar caji, yana tabbatar da cewa ba a taɓa barin ku cikin duhu ba.

● Abin da ke saita hasken zangon mu mai ɗaukar nauyi baya ga sauran na kasuwa shine ƙarfin cajin na USB.Ba wai kawai zai iya samar da hasken wuta ba, amma kuma ana iya amfani dashi azaman bankin wuta don cajin wasu na'urori.Wannan yanayin yana da mahimmanci, musamman a wurare masu nisa ko lokacin katsewar wutar lantarki.

Campingmp (2)
Campingmp (6)
Campingmp (3)

  • Na baya:
  • Na gaba: